Hệ thống Cáp kết nối

Sắp xếp theo:

Discrete Distribution Module Panel, SL, UTP, 1U, 24 port

P/N: 760237040

Thanh đấu nối cáp CommScope DDM SL dạng rỗng được thiết kế cho tủ rack 19”, tương thích với các ổ cắm SL Cat.5e, Cat.6, Cat.6A theo tiêu chuẩn TIA.

Giá: 1.413.104 đ


NetConnect® Patch cord, Category 6, 4pair, Stranded U/UTP, CM, Blue, 10 ft

P/N: NPC06UVDB-BL010F

Cáp đấu nối Cat.6 không bọc giáp chống nhiễu của Commscope vượt tất cả các hiệu suất yêu cầu của cáp Cat.6 do ANSI/TIA-568-C.2, CENELEC EN 50288-6-1, ISO/IEC 11801 Class E đưa ra, đáp ứng các yêu cầu cho những ứng dụng hiện tại và tương lai chẳng hạn như:  Gigabit Ethernet, 100Base-Tx, video dạng digital, voice dạng analog hay digital (VoIP)…

Giá: 137.759 đ


  AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 4-Fiber, SM, Dielectric Jacket

AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 4-Fiber, SM, Dielectric Jacket

P/N: 1427449-4

Cáp quang AMP single mode sử dụng ngoài trời 4 Fiber được thiết kế thích hợp cho môi trường Campus hoặc đi cáp trên không kết nối giữa các tòa nhà.

Giá: 26.000 đ


MPOptimate® Multimode OM4 MPO-12 (female) to MPO-12 (female), Pre-terminated Trunk Cable, 24-Fiber, LSZH, Method A, aqua jacket, standard breakout with gland, 8 m

P/N: AJXMPMPAF-MAM008

OM4 MPO12 (female) to MPO12 (female), Fiber Trunk Cable Assembly, 24-Fiber, Method A, Low Smoke Zero Halogen

Giá: 75.320.245 đ


G2 MPOptimate® Multimode OM4 MPO-12 Distribution Module, 2x12F MPO pinned to 24F LC Aqua with internal shutters, Method A Pair Straight

P/N: 760242495

MPO Cassette được thiết kế dạng quick-fit, nhỏ gọn, mật độ cổng kết nối cao, tương thích với thanh đấu nối MPOptimate chuẩn 19 inch. Hỗ trợ được các ứng dụng 10, 40, 100 Gbps trong Trung tâm dữ liệu, đáp ứng các tiêu chuẩn ISO/IEC 24764, EN 50173-5 and TIA/EIA 942A

Giá: 60.660.600 đ


Fiber Optic Patch Cord, Duplex, Multimode, LC/UPC to LC/UPC, LSZH & OFNR, aqua, 3m

P/N: 2105061-3

Cáp sợi quang được thiết kế theo chuẩn đầu nối LC đôi ở cả hai phía, thỏa và vượt tất cả các yêu cầu về hiệu suất do tiêu chuẩn ANSI/TIA-568-C.3 đưa ra, đáp ứng các yêu cầu cho những ứng dụng hiện tại và tương lai.

Giá: 1.065.900 đ


MPOptimate® Singlemode MPO-12 (female) to MPO-12 (female), 12-Fiber, LSZH, Method A, yellow jacket, standard breakout with gland, 12 m

P/N: AJGMPMPAD-JBM012

Cáp đấu nối quang mật độ cao, hỗ trợ ứng dụng 10 Gbps trong hệ thống cáp trung tâm dữ liệu, đáp ứng các tiêu chuẩn ISO/IEC 24764, EN 50173-5 and TIA/EIA 942A. Cáp đấu nối thực hiện kết nối giữa các MPOptimate Cassette với nhau và có thể sử dụng cho ứng dụng 40, 100 Gbps trong tương lai..

Giá: 24.232.315 đ


G2 Singlemode MPO-12 Distribution Module, 1x12F MPO pinned to 12F LC Blue with internal shutters, Method A Pair Straight

P/N: 760242498

MPO Cassette được thiết kế dạng quick-fit, nhỏ gọn, mật độ cổng kết nối cao, tương thích với thanh đấu nối chuẩn 19 inch. Hỗ trợ được các ứng dụng 10, 40, 100 Gbps trong Trung tâm dữ liệu, đáp ứng các tiêu chuẩn ISO/IEC 24764, EN 50173-5 and TIA/EIA 942A

Giá: 26.282.619 đ


G2 Singlemode MPO-12 Distribution Module, 1x12F MPO pinned to 12F LC Blue with internal shutters, Method A Pair Flipped

P/N: 760242499

MPO Cassette được thiết kế dạng quick-fit, nhỏ gọn, mật độ cổng kết nối cao, tương thích với thanh đấu nối chuẩn 19 inch. Hỗ trợ được các ứng dụng 10, 40, 100 Gbps trong Trung tâm dữ liệu, đáp ứng các tiêu chuẩn ISO/IEC 24764, EN 50173-5 and TIA/EIA 942A

Giá: 26.308.062 đ


COMMSCOPE/ AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex LC, OS2, 3m

P/N: 2105028-3

Cáp sợi quang được thiết kế theo chuẩn đầu nối LC đôi ở cả hai phía, thỏa và vượt tất cả các yêu cầu về hiệu suất do tiêu chuẩn ANSI/TIA-568-C.3 đưa ra, đáp ứng các yêu cầu cho những ứng dụng hiện tại và tương lai.

Giá: 762.795 đ


AGL 1U fixed panel, accepts (4) G2 modules or adapter packs providing up to 48 duplex LC or 32 MPO ports

P/N: 760241517

Thanh đấu nối quang mật độ cao, dạng rỗng, hỗ trợ lên đến 4 MPO Cassettes, đáp ứng nhu cầu sử dụng đa dạng, thuận tiện trong việc thay đổi, lắp đặt các cassette.

Giá: 12.615.728 đ


G2 MPOptimate® Multimode OM4 MPO-12 Distribution Module, 2x12F MPO pinned to 24F LC Aqua with internal shutters, Method A Pair Flipped

P/N: 760242496

MPO Cassette được thiết kế dạng quick-fit, nhỏ gọn, mật độ cổng kết nối cao, tương thích với thanh đấu nối MPOptimate chuẩn 19 inch. Hỗ trợ được các ứng dụng 10, 40, 100 Gbps trong Trung tâm dữ liệu, đáp ứng các tiêu chuẩn ISO/IEC 24764, EN 50173-5 and TIA/EIA 942A

Giá: 60.660.600 đ


  NetConnect® SL Jack, Category 6, UTP, without Dust Cover, Black, in bulk pack

NetConnect® SL Jack, Category 6, UTP, without Dust Cover, Black, in bulk pack

P/N: 9-1375055-2

Ổ cắm mạng SL Cat.6 U/UTP NETCONNECT của Commscope đáp ứng tất cả các yêu cầu hiệu suất của ISO/IEC 11801 Class E | ANSI/TIA-568-C.2, phù hợp với các ứng dụng Gigabit Ethernet trong môi trường văn phòng.

Giá: 109.190 đ


Tìm kiếm nhanh

Hãng sản xuất

  • Commscope/AMP
  • Draka

Nhóm sản phẩm

  • Hệ thống Cáp Đôi xoắn
  • Hệ thống Cáp Sợi quang
  • Ổ cắm
  • Dụng cụ thi công cáp

Phân loại

  • Category cat5
  • Category cat5e
  • Category cat6
  • Singlemode
  • Multimode

Chống nhiễu

  • UTP
  • FTP

Đầu nối

  • RJ45
  • LC
  • SC

Điều kiện lắp đặt

  • Thông thường
  • Chôn trực tiếp
  • Treo