Hệ thống Cáp kết nối

Sắp xếp theo:

AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 4-Fiber, OS2, Armored Jacket

P/N: 1-1427431-4

Cáp sợi quang AMP sử dụng ngoài trời 4 – 12 Fiber được thiết kế thích hợp cho môi trường Campus hoặc đi cáp trên không kết nối giữa các tòa nhà.

Giá: 33.000 đ


AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 6-Fiber, OS2, Armored Jacket

P/N: 1-1427432-4

Cáp sợi quang AMP sử dụng ngoài trời 4 – 12 Fiber được thiết kế thích hợp cho môi trường Campus hoặc đi cáp trên không kết nối giữa các tòa nhà.

Giá: Call


AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 8-Fiber, OS2, Armored Jacket

P/N: 1-1427433-4

Cáp sợi quang AMP sử dụng ngoài trời 4 – 12 Fiber được thiết kế thích hợp cho môi trường Campus hoặc đi cáp trên không kết nối giữa các tòa nhà.

Giá: Call


AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 12-Fiber, OS2, Armored Jacket

P/N: 1-1427434-4

Cáp sợi quang AMP sử dụng ngoài trời 4 – 12 Fiber được thiết kế thích hợp cho môi trường Campus hoặc đi cáp trên không kết nối giữa các tòa nhà.

Giá: Call


AMP LightCrimp Plus Connector, Simplex SC, SM

P/N: 6693276-1

Đầu nối sợi quang kiểu LightCrimp AMP NETCONNECT không cần dùng keo khi bấm, đầu nối loại mài, việc này giúp bấm sợi quang nhanh chóng và dễ dàng hơn.

Giá: 240.000 đ


AMP Fiber Optic Snap-In Adapter Plate, Duplex SC, 6-Fiber, SM

P/N: 559558-2

Thanh nối đầu sợi quang AMP NETCONNECT được sử dụng bên trong hộp giữ đầu cáp quang, giúp cố định sợi quang an toàn cho hệ thống đường cáp quang trục chính hay cáp ngang.

Giá: Call


AMP Fiber Optic Snap-In Adapter Plate, Duplex SC, 12-Fiber, SM

P/N: 559596-2

Thanh nối đầu sợi quang AMP NETCONNECT được sử dụng bên trong hộp giữ đầu cáp quang, giúp cố định sợi quang an toàn cho hệ thống đường cáp quang trục chính hay cáp ngang.

Giá: Call


  AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 4-Fiber, SM, Dielectric Jacket

AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 4-Fiber, SM, Dielectric Jacket

P/N: 1427449-4

Cáp quang AMP single mode sử dụng ngoài trời 4 Fiber được thiết kế thích hợp cho môi trường Campus hoặc đi cáp trên không kết nối giữa các tòa nhà.

Giá: 26.000 đ


MPOptimate® Singlemode MPO-12 (female) to MPO-12 (female), 12-Fiber, LSZH, Method A, yellow jacket, standard breakout with gland, 12 m

P/N: AJGMPMPAD-JBM012

Cáp đấu nối quang mật độ cao, hỗ trợ ứng dụng 10 Gbps trong hệ thống cáp trung tâm dữ liệu, đáp ứng các tiêu chuẩn ISO/IEC 24764, EN 50173-5 and TIA/EIA 942A. Cáp đấu nối thực hiện kết nối giữa các MPOptimate Cassette với nhau và có thể sử dụng cho ứng dụng 40, 100 Gbps trong tương lai..

Giá: 24.232.315 đ


G2 Singlemode MPO-12 Distribution Module, 1x12F MPO pinned to 12F LC Blue with internal shutters, Method A Pair Flipped

P/N: 760242499

MPO Cassette được thiết kế dạng quick-fit, nhỏ gọn, mật độ cổng kết nối cao, tương thích với thanh đấu nối chuẩn 19 inch. Hỗ trợ được các ứng dụng 10, 40, 100 Gbps trong Trung tâm dữ liệu, đáp ứng các tiêu chuẩn ISO/IEC 24764, EN 50173-5 and TIA/EIA 942A

Giá: 26.308.062 đ


COMMSCOPE/ AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex LC, OS2, 3m

P/N: 2105028-3

Cáp sợi quang được thiết kế theo chuẩn đầu nối LC đôi ở cả hai phía, thỏa và vượt tất cả các yêu cầu về hiệu suất do tiêu chuẩn ANSI/TIA-568-C.3 đưa ra, đáp ứng các yêu cầu cho những ứng dụng hiện tại và tương lai.

Giá: 762.795 đ


Tìm kiếm nhanh

Hãng sản xuất

  • Commscope/AMP
  • Draka

Nhóm sản phẩm

  • Hệ thống Cáp Đôi xoắn
  • Hệ thống Cáp Sợi quang
  • Ổ cắm
  • Dụng cụ thi công cáp

Phân loại

  • Category cat5
  • Category cat5e
  • Category cat6
  • Singlemode
  • Multimode

Chống nhiễu

  • UTP
  • FTP

Đầu nối

  • RJ45
  • LC
  • SC

Điều kiện lắp đặt

  • Thông thường
  • Chôn trực tiếp
  • Treo