Hệ thống Cáp Sợi quang

Sắp xếp theo:
  Cát-xét MPO, SM, LC đôi, 12 sợi, chéo (CASS, SM, 6P, MPO STD-LC STD)

Cát-xét MPO, SM, LC đôi, 12 sợi, chéo (CASS, SM, 6P, MPO STD-LC STD)

P/N: 1938056-1

Cát-xét MPO, SM, LC đôi, 12 sợi, chéo

Giá: 2.550.000 đ


Tìm kiếm nhanh

Hãng sản xuất

  • Draka
  • TE Connectivity

Nhóm sản phẩm

  • Hệ thống Cáp Đôi xoắn
  • Hệ thống Cáp Sợi quang
  • Ổ cắm
  • Dụng cụ thi công cáp

Phân loại

  • Category cat5
  • Category cat5e
  • Category cat6
  • Singlemode
  • Multimode

Chống nhiễu

  • UTP
  • FTP

Đầu nối

  • RJ45
  • LC
  • SC

Điều kiện lắp đặt

  • Thông thường
  • Chôn trực tiếp
  • Treo