Hệ thống Cáp Sợi quang

Sắp xếp theo:

AMP Fiber Optic Snap-In Adapter Plate, Duplex SC, 12-Fiber, SM

P/N: 559596-2

Thanh nối đầu sợi quang AMP NETCONNECT được sử dụng bên trong hộp giữ đầu cáp quang, giúp cố định sợi quang an toàn cho hệ thống đường cáp quang trục chính hay cáp ngang.

Giá: Call


AMP Fiber Optic Rack Mount Patch Enclosure, 2U, Light Metal, Unloaded

P/N: 288234-1

Hộp đấu nhảy sợi quang loại gắn trên Rack của AMP bảo vệ an toàn cho đường cáp trục chính loại bọc giáp và không bọc giáp (backbone) tại điểm đấu nối, được thiết kế cho rack chuẩn 19” (loại 1U, 2U, 3U, 4U). Hộp đấu nhảy sợi quang sử dụng thanh giữ đầu cáp quang (Snap-in) và MPO cassette đa dạng cho nhiều loại chuẩn đầu (không bao gồm trong hộp đấu nhảy).

Giá: Call


AMP Fiber Optic Rack Mount Patch Enclosure, 1U, Duplex SC, 12-Fiber, MM

P/N: 2-1206138-4

Hộp phối quang ODF 12 sợi FO AMP bảo vệ an toàn cho đường cáp trục chính loại bọc giáp và không bọc giáp (backbone) tại điểm đấu nối, được thiết kế cho rack chuẩn 19” cao 1U. Hộp phối quang ODF 12 sợi FO sử dụng thanh giữ đầu cáp quang (Snap-in) và MPO cassette đa dạng cho nhiều loại chuẩn đầu (không bao gồm trong hộp đấu nhảy).

Giá: 4.399.000 đ


AMP Fiber Optic Rack Mount Patch Enclosure, 1U, Duplex SC, 24-Fiber, MM

P/N: 4-1206138-4

Hộp đấu nhảy sợi quang loại gắn trên Rack của AMP bảo vệ an toàn cho đường cáp trục chính loại bọc giáp và không bọc giáp (backbone) tại điểm đấu nối, được thiết kế cho rack chuẩn 19” cao 1U. Hộp đấu nhảy sợi quang sử dụng thanh giữ đầu cáp quang (Snap-in) và MPO cassette đa dạng cho nhiều loại chuẩn đầu (không bao gồm trong hộp đấu nhảy).

Giá: 6.482.000 đ


AMP Fiber Optic Wall Mount Patch Enclosure, Light Metal, Duplex SC, 4-Fiber, MM

P/N: 84751-2

Hộp phối quang ODF lắp tường của AMP cung cấp một khoảng không gian cần thiết cho việc đấu nối sợi quang của cáp trục chính hay cáp ngang. Hộp phối quang ODF lắp tường bao gồm cả những vòng quản lý sợi quang theo chỉ định chuẩn công nghiệp hiện thời. Được thiết kế nhỏ gọn, đường cáp vào ở cả phía trên và dưới.

Giá: 2.772.000 đ


AMP Fiber Optic Wall Mount Patch Enclosure, Light Metal, Duplex SC, 12-Fiber, MM

P/N: 84751-5

Hộp đấu nhảy sợi quang loại gắn trên tường của AMP cung cấp một khoảng không gian cần thiết cho việc đấu nối sợi quang của cáp trục chính hay cáp ngang. Hộp đấu nối bao gồm cả những vòng quản lý sợi quang theo chỉ định chuẩn công nghiệp hiện thời. Được thiết kế nhỏ gọn, đường cáp vào ở cả phía trên và dưới.

Giá: 3.586.000 đ


  AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 4-Fiber, MM 50/125µm, Dielectric Jacket

AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 4-Fiber, MM 50/125µm, Dielectric Jacket

P/N: 1427449-2

Cáp quang Multimode 4 Core AMP sử dụng ngoài trời có 4 Fiber được thiết kế thích hợp cho môi trường Campus hoặc đi cáp trên không kết nối giữa các tòa nhà.

Giá: 32.000 đ


  AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 4-Fiber, SM, Dielectric Jacket

AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 4-Fiber, SM, Dielectric Jacket

P/N: 1427449-4

Cáp quang AMP single mode sử dụng ngoài trời 4 Fiber được thiết kế thích hợp cho môi trường Campus hoặc đi cáp trên không kết nối giữa các tòa nhà.

Giá: 26.000 đ


  AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 4-Fiber, XG MM 50/125µm, Dielectric Jacket

AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 4-Fiber, XG MM 50/125µm, Dielectric Jacket

P/N: 1427449-3

Cáp quang AMP multimode 50 125 um TPHCM XG sử dụng ngoài trời có 4 Fiber được thiết kế thích hợp cho môi trường Campus hoặc đi cáp trên không kết nối giữa các tòa nhà.

Giá: 55.000 đ


AMP Fiber Optic Wall Mount Patch Enclosure, Light Metal, Duplex SC, 4-Fiber, Multimode

P/N: 84751-2.

Hộp phối quang ODF 4 sợi FO AMP cung cấp một khoảng không gian cần thiết cho việc đấu nối sợi quang của cáp trục chính hay cáp ngang. Hộp phối quang ODF 4 sợi FO AMP bao gồm cả những vòng quản lý sợi quang theo chỉ định chuẩn công nghiệp hiện thời. Được thiết kế nhỏ gọn, đường cáp vào ở cả phía trên và dưới.

Giá: 2.772.000 đ


  Cáp sợi quang MM 50/125 µm, 2 sợi (CBL  FO,  ZIP, OFNR, 50 UM  2KM)

Cáp sợi quang MM 50/125 µm, 2 sợi (CBL  FO,  ZIP, OFNR, 50 UM  2KM)

P/N: 2-502983-2

Cáp sợi quang MM 50/125 µm, 2 sợi

Giá: 19.000 đ


  Cáp sợi quang OS2 SM, 2 sợi  (FO CABLE , ZIP, 3. OMM , 2F,SM , OS2, OFNR, 3 KM)

Cáp sợi quang OS2 SM, 2 sợi  (FO CABLE , ZIP, 3. OMM , 2F,SM , OS2, OFNR, 3 KM)

P/N: 3-1859425-4

Cáp sợi quang OS2 SM, 2 sợi

Giá: 19.000 đ


  Cáp sợi quang, SM, 2 sợi (CA, FO, ZIP, RIS, OPT, SINGLEMODE)

Cáp sợi quang, SM, 2 sợi (CA, FO, ZIP, RIS, OPT, SINGLEMODE)

P/N: 502983-4

Cáp sợi quang, SM, 2 sợi

Giá: 5.500 đ


  Hộp đấu nối sợi quang MM, 4 khớp nối SC đôi, dạng trượt, lắp tủ (7033 1 180-04: P/PNL 4 PORT SC DPLX BK)

Hộp đấu nối sợi quang MM, 4 khớp nối SC đôi, dạng trượt, lắp tủ (7033 1 180-04: P/PNL 4 PORT SC DPLX BK)

P/N: 1350723

Hộp đấu nối sợi quang MM, 4 khớp nối SC đôi, dạng trượt, lắp tủ

Giá: 1.550.000 đ


  Cát-xét MPO, OM3, LC đôi, 12 sợi, thẳng (Focass Q-Fit MPO/6xLC-D OM3 PS)

Cát-xét MPO, OM3, LC đôi, 12 sợi, thẳng (Focass Q-Fit MPO/6xLC-D OM3 PS)

P/N: 1671205-3

Cát-xét MPO, OM3, LC đôi, 12 sợi, thẳng

Giá: 4.800.000 đ


Tìm kiếm nhanh

Hãng sản xuất

  • Draka
  • TE Connectivity

Nhóm sản phẩm

  • Hệ thống Cáp Đôi xoắn
  • Hệ thống Cáp Sợi quang
  • Ổ cắm
  • Dụng cụ thi công cáp

Phân loại

  • Category cat5
  • Category cat5e
  • Category cat6
  • Singlemode
  • Multimode

Chống nhiễu

  • UTP
  • FTP

Đầu nối

  • RJ45
  • LC
  • SC

Điều kiện lắp đặt

  • Thông thường
  • Chôn trực tiếp
  • Treo