TE Connectivity

Sắp xếp theo:

AMP Fast Ethernet Media Converter, 100BASE-FX, SC, MM

P/N: 1591024-9

Bộ chuyển đổi quang điện media converter AMP 100 Mbps Ethernet tốc độ tốc độ 10/100 Mbps. Tương thích với IEEE 802.3 và IEEE 802.3u (10Base-T và 100Base-T)

Giá: 2.420.000 đ


AMP Gigabit Ethernet Media Converter, 1000BASE-SX, SC, MM

P/N: 1591020-9

Bộ chuyển đổi quang điện media converter AMP 1000 Mbps Ethernet tốc độ 10/100/1000 Mbps. Tương thích với IEEE 802.3 và IEEE 802.3u (10Base-T, 100Base-T và 1000Base-T)

Giá: 6.000.000 đ


AMP Fast Ethernet Media Converter, 100BASE-FX, SC, SM

P/N: 1591030-9

Bộ chuyển đổi quang điện media converter AMP 100 Mbps Ethernet  tốc độ 10/100 Mbps tốc độ 10/100 Mbps. Tương thích với IEEE 802.3 và IEEE 802.3u (10Base-T và 100Base-T)

Giá: 3.100.000 đ


AMP Gigabit Ethernet Media Converter, 1000BASE-LX, SC, SM

P/N: 1591022-9

Bộ chuyển đổi quang điện media converter AMP 1000 Mbps Ethernet  tốc độ 10/100/1000 Mbps. Tương thích với IEEE 802.3 và IEEE 802.3u (10Base-T,100Base-T, 1000Base-T)

Giá: 7.900.000 đ


Fast Ethernet Media Converter, 100BASE-FX, ST, MM

P/N: 1591026-9

Converter AMP Netconnect tốc độ 10/100 Mbps. Tương thích với IEEE 802.3 và IEEE 802.3u (10Base-T và 100Base-T)

Giá: 3.100.000 đ


  AMP Rack Mount Media Convertor Chassis System

AMP Rack Mount Media Convertor Chassis System

P/N: 1591032-1

Hộp chứa chuẩn rack mount cho converter AMP NETCONNECT.

Giá: 10.200.000 đ


AMP Gigabit Ethernet Media Converter, 1000BASE-LX, SC, SM

P/N: 1591022-1

Bộ chuyển đổi quang điện converter AMP 1000 Mbps Ethernet  tốc độ 10/100/1000 Mbps. Tương thích với IEEE 802.3 và IEEE 802.3u (10Base-T,100Base-T, 1000Base-T)

Giá: 8.450.000 đ


AMP Gigabit Ethernet Media Converter, 1000BASE-SX, SC, Multimode

P/N: 1591020-1

Bộ chuyển đổi quang điện converter AMP 1000 Mbps Ethernet tốc độ 10/100/1000 Mbps. Tương thích với IEEE 802.3 và IEEE 802.3u (10Base-T, 100Base-T và 1000Base-T)

Giá: 6.400.000 đ


AMP Fast Ethernet Media Converter, 100BASE-FX, SC, Singlemode

P/N: 1591030-1

Bộ chuyển đổi quang điện converter AMP 100 Mbps Ethernet  tốc độ 10/100Mbps tốc độ 10/100 Mbps. Tương thích với IEEE 802.3 và IEEE 802.3u (10Base-T và 100Base-T)

Giá: 3.400.000 đ


AMP Fast Ethernet Media Converter, 100BASE-FX, SC, Multimode

P/N: 1591024-1

Bộ chuyển đổi quang điện converter AMP 100 Mbps Ethernet tốc độ tốc độ 10/100 Mbps. Tương thích với IEEE 802.3 và IEEE 802.3u (10Base-T và 100Base-T)

Giá: 2.620.000 đ


  Nguồn dự phòng cho Khung chứa bộ chuyển đổi quang điện (PEL-MC-CHASSIS-MGD-PSUAC)

Nguồn dự phòng cho Khung chứa bộ chuyển đổi quang điện (PEL-MC-CHASSIS-MGD-PSUAC)

P/N: 1591504

Nguồn dự phòng cho Khung chứa bộ chuyển đổi quang điện

Giá: 2.500.000 đ


Tìm kiếm nhanh

Hãng sản xuất

  • HP
  • Intel
  • Repotec
  • TE Connectivity

Nhóm sản phẩm

  • Mạch Giao tiếp Mạng (NIC)
  • Bộ Chuyển mạch
  • Bộ Chuyển đổi Tín hiệu Quang
  • Thiết bị Không dây & Định tuyến
  • Máy chủ Dịch vụ In ấn

Hỗ trợ

  • PoE
  • Non- PoE

Số cổng

  • 8 cổng
  • 12 cổng
  • 16 cổng
  • 24 cổng
  • 48 cổng

Loại cổng

  • RJ45
  • LC
  • SC
  • ST

Khả năng cấu hình

  • Managed
  • Smart Web Managed
  • Unmanaged

Tốc độ

  • 10/100 (Fast Ethernet)
  • 10/100/1000 (Gigabit Ethernet)