Sản phẩm hot nhất

  AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 4-Fiber, XG MM 50/125µm, Dielectric Jacket

AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 4-Fiber, XG MM 50/125µm, Dielectric Jacket

P/N: 1427449-3

Cáp quang AMP multimode 50 125 um TPHCM XG sử dụng ngoài trời có 4 Fiber được thiết kế thích hợp cho môi trường Campus hoặc đi cáp trên không kết nối giữa các tòa nhà.

Giá: 66.000 đ


  Cáp mạng cat5e UTP 200MHz

Cáp mạng cat5e UTP 200MHz

P/N: 6-219590-2

Cáp Cat 5e AMP NETCONNECT thỏa mãn tất cả các yêu cầu hiệu suất cho những ứng dụng hiện tại và tương lai

Giá: 2.279.000 đ


KVM Switch Analog 4 Port USB VGA - SwitchView1000

P/N: 4SV1000-202

Chuyên phân phối KVM Switch Analog 4 Port USB VGA, sản phẩm sử dụng trong môi trường SMB giúp tiết kiệm chi phí, hỗ trợ chuẩn PS/2 và/hoặc USB, độ phân giải lên đến 2048x1536.

Giá: 5.614.000 đ


  18.5-inch LCD Console Tray with integrated keyboard, touch pad

18.5-inch LCD Console Tray with integrated keyboard, touch pad

P/N: CFP185KMM-202

LCD KVM switch CFP185KMM Emerson có thể quản lý nhiều máy chủ thông qua một bộ màn hình/phím/chuột, sử dụng đơn giản, chỉ cắm cáp vào cổng tương ứng, không đòi hỏi thêm bất kỳ phần mềm nào và tương thích với mọi hệ điều hành.

Ngoài ra, với chiều cao 1U LCD KVM switch CFP185KMM Emerson giúp tiết kiệm không gian tủ rack và tối ưu hóa chi phí quản lý.

Giá: 23.591.000 đ


AMP Gigabit Ethernet Media Converter, 1000BASE-LX, SC, SM

P/N: 1591022-9

Bộ chuyển đổi quang điện media converter AMP 1000 Mbps Ethernet  tốc độ 10/100/1000 Mbps. Tương thích với IEEE 802.3 và IEEE 802.3u (10Base-T,100Base-T, 1000Base-T)

Giá: 7.900.000 đ


  Bộ lưu điện UPS Fredton Line-interactive công suất 1200VA

Bộ lưu điện UPS Fredton Line-interactive công suất 1200VA

P/N: F56VT-1200

Dòng UPS F56VT-1200 được thiết kế chuyên dụng cho máy tính cá nhân và các thiết bị văn phòng công suất thấp. Trọng lượng nhẹ và thiết kế nhỏ gọn giúp sản phẩm dễ dàng lắp đặt ở những vị trí có diện tích giới hạn.

Giá: 2.410.000 đ


MicroScanner2 Cable Verifier

P/N: MS2-100

MicroScanner thế hệ mới có nhiều thay đổi nhằm đơn giản hóa việc kiểm tra Voice/Data/Video. Hiển thị dịch vụ sẵn có (10 / 100 / 1000 Ethernet, POTS, PoE ), chiều dài, Wiremap, định danh cáp, và khoảng cách đến điểm lỗi cáp trên một màn hình LCD lớn.

Giá: 16.625.000 đ