Hệ thống Cáp kết nối

Sắp xếp theo:

AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 4-Fiber, OM2, Armored Jacket

P/N: 1-1427431-2

Cáp quang Multimode 4 Core AMP sử dụng ngoài trờ có 4 Fiber được thiết kế thích hợp cho môi trường Campus hoặc đi cáp trên không kết nối giữa các tòa nhà.

CÁP QUANG MUTIMODE 4 CORE AMP

Giá: 44.000 đ


AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 6-Fiber, OM2, Armored Jacket

P/N: 1-1427432-2

Cáp sợi quang AMP sử dụng ngoài trời 4 – 12 Fiber được thiết kế thích hợp cho môi trường Campus hoặc đi cáp trên không kết nối giữa các tòa nhà.

Giá: 62.000 đ


AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 8-Fiber, OM2, Armored Jacket

P/N: 1-1427433-2

Cáp sợi quang AMP sử dụng ngoài trời 4 – 12 Fiber được thiết kế thích hợp cho môi trường Campus hoặc đi cáp trên không kết nối giữa các tòa nhà.

Giá: 70.000 đ


AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 12-Fiber, OM2, Armored Jacket

P/N: 1-1427434-2

Cáp sợi quang AMP sử dụng ngoài trời 4 – 12 Fiber được thiết kế thích hợp cho môi trường Campus hoặc đi cáp trên không kết nối giữa các tòa nhà.

Giá: 85.000 đ


AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 4-Fiber, OM3, Armored Jacket

P/N: 1-1427431-3

Cáp sợi quang AMP sử dụng ngoài trời 4 – 12 Fiber được thiết kế thích hợp cho môi trường Campus hoặc đi cáp trên không kết nối giữa các tòa nhà.

Giá: 72.000 đ


AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 6-Fiber, OM3, Armored Jacket

P/N: 1-1427432-3

Cáp sợi quang AMP sử dụng ngoài trời 4 – 12 Fiber được thiết kế thích hợp cho môi trường Campus hoặc đi cáp trên không kết nối giữa các tòa nhà.

Giá: 90.000 đ


AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 12-Fiber, OM3, Armored Jacket

P/N: 1-1427434-3

Cáp sợi quang AMP sử dụng ngoài trời 4 – 12 Fiber được thiết kế thích hợp cho môi trường Campus hoặc đi cáp trên không kết nối giữa các tòa nhà.

Giá: 143.000 đ


AMP Fiber Optic Snap-In Adapter Plate, Duplex SC, 6-Fiber, MM

P/N: 84660-1

Thanh nối đầu sợi quang AMP NETCONNECT được sử dụng bên trong hộp giữ đầu cáp quang, giúp cố định sợi quang an toàn cho hệ thống đường cáp quang trục chính hay cáp ngang.

Giá: 710.000 đ


AMP Fiber Optic Snap-In Adapter Plate, Duplex SC, 12-Fiber, MM

P/N: 559596-1

Thanh nối đầu sợi quang AMP NETCONNECT được sử dụng bên trong hộp giữ đầu cáp quang, giúp cố định sợi quang an toàn cho hệ thống đường cáp quang trục chính hay cáp ngang.

Giá: 930.000 đ


  AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 4-Fiber, MM 50/125µm, Dielectric Jacket

AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 4-Fiber, MM 50/125µm, Dielectric Jacket

P/N: 1427449-2

Cáp quang Multimode 4 Core AMP sử dụng ngoài trời có 4 Fiber được thiết kế thích hợp cho môi trường Campus hoặc đi cáp trên không kết nối giữa các tòa nhà.

Giá: 33.000 đ


  AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 4-Fiber, XG MM 50/125µm, Dielectric Jacket

AMP Fiber Optic Cable, Outside Plant, 4-Fiber, XG MM 50/125µm, Dielectric Jacket

P/N: 1427449-3

Cáp quang AMP multimode 50 125 um TPHCM XG sử dụng ngoài trời có 4 Fiber được thiết kế thích hợp cho môi trường Campus hoặc đi cáp trên không kết nối giữa các tòa nhà.

Giá: 66.000 đ


Tìm kiếm nhanh

Hãng sản xuất

  • TE Connectivity

Nhóm sản phẩm

  • Hệ thống Cáp Đôi xoắn
  • Hệ thống Cáp Sợi quang
  • Ổ cắm
  • Dụng cụ thi công cáp

Phân loại

  • Category cat5
  • Category cat5e
  • Category cat6
  • Singlemode
  • Multimode

Chống nhiễu

  • UTP
  • FTP

Đầu nối

  • RJ45
  • LC
  • SC

Điều kiện lắp đặt

  • Thông thường
  • Chôn trực tiếp
  • Treo