Bộ máy đo sợi quang OneShot (Fibel One Shot SC Kit)

Bộ máy đo sợi quang OneShot (Fibel One Shot SC Kit)

P/N: FIBR-1-KITTH     Đánh giá     |     Lượt xem: 1161   Chia sẻ:

Bộ máy đo sợi quang OneShot (Fibel One Shot SC Kit)

Giải pháp hoàn thiện cho việc làm sạch bề mặt đầu sợi quang.

Họ tên:
Điện thoại:
Địa chỉ:
Email:
Số lượng: - +
 

 

Bộ máy đo sợi quang OneShot (Fibel One Shot SC Kit)

Thiết bị Fiber OneShot PRO giúp đơn giản hóa việc đo kiểm sợ quang singlemode bằng cách phân tích liên kết quang và đo các lỗi lên đến 23.000 mét trong vòng chưa đến 5 giây. Cho dù bạn đang xử lý sự cố  FTTx, Hybrid Fiber Coax (HFC) hay các kết nối quang giữa các khu làm việc, Fiber OneShot PRO luôn là lựa chọn đầu tiên của bạn khi xử lý lỗi cáp quang. Đơn giản, với chức năng kiểm tra bằng một nút bấm, bạn có thể giảm đến 30% thời gian thực hiện quá trình đo kiểm cáp quang mà không cần qua các lớp đào tạo sử dụng. Đây là thế hệ máy đo mới bổ sung các tính năng còn thiếu giữa VFL và OTDR vì nó rất dễ dàng và nhanh chóng xác định vị trí các kết nối bị lỗi, các vị trí suy hao cao, các mối hàn không tốt, các vị trí lỗi macrobends/microbends nghiêm trọng và các vị trí đứt gãy của mạng cáp quang singlemode. Đây là một thiết bị cần thiết dành cho bất cứ ai đang làm việc với cáp quang singlemode.

Tính năng sản phẩm:

  • Đo kiểm cáp quang singlemode với chiều dài lên đến 23.000 mét chỉ trong vòng vài giây.
  • Xác định các vị trí bị uốn cong quá mức, các mối hàn có độ suy hao lớn, các điểm đứt gãy và các đầu nối bị bẫn trên cáp quang singlemode.
  • Lưu trữ lên đến 99 kết quả đo kiểm.
  • Xác nhận khả năng kết nối toàn tuyến bằng cách phân tích kết nối quang
  • Xác định các nguồn của tỷ lệ bit-error gây ra bởi bề mặt đầu nối bị nhiễm bẩn hoặc kết nối kém.
  • Kết quả thể hiện lên đến 9 sự kiện khác nhau trên một kết nối quang.

Lợi ích sản phẩm:

  • Tiết kiệm thời gian - Phân tích liên kết quang của bạn chưa đến năm giây và nó có thể giảm thời gian công việc trung bình lên đến 30%
  • Dễ sử dụng - Không có dữ liệu khó hiểu để giải thích và một nút bấm để kiểm tra của nó
  • Linh động – Là thiết bị cầm tay và cứng cáp được thiết kế chuyên cho các môi trường làm việc ngoài trời


Thông số kỹ thuật
P/N Tên sản phẩm
NFC-IBC-1.25mm IBC OneClick cleaner for 1.25mm LC and MU connector and endfaces
NFC-IBC-2.5mm IBC OneClick cleaner for 2.5 mm LC and MU connector and endfaces
NFC-IBC-MPO IBC OneClick cleaner for MPO/MTP connector
FT525-Case FiberInspector Mini and Cleaning Kit Case Only
NFC-Cube Cleaning cube with wipers
NFC-Cards-5packs 5 Cards with sealed cleaning zones
NFC-SolventPen Special solvent dispensed form pen
NFC-Swabs-1.25mm LC and MU port cleaning swabs
NFC-Swabs-2.5mm SC, ST, 2.5mm port cleaning swabs
NFC-Case Carrying case for cleaning supplies

Sản phẩm xem thêm

MicroScanner2 Cable Verifier

MicroScanner2 Cable Verifier

Giá: 16.625.000 đ

PRO3000 Probe

PRO3000 Probe

Giá: 2.090.000 đ

PRO3000 Tone & Probe Kit

PRO3000 Tone & Probe Kit

Giá: 2.810.000 đ

TS90 cable fault finder with BNC to alligator clips

TS90 cable fault finder with BNC to alligator clips

Giá: 6.800.000 đ