AMP Gigabit Ethernet Media Converter, 1000BASE-SX, SC, MM

AMP Gigabit Ethernet Media Converter, 1000BASE-SX, SC, MM

P/N: 1591020-9     Đánh giá     |     Lượt xem: 2119   Chia sẻ:

Bộ chuyển đổi quang điện media converter AMP 1000 Mbps Ethernet , MM

Bộ chuyển đổi quang điện media converter AMP 1000 Mbps Ethernet tốc độ 10/100/1000 Mbps. Tương thích với IEEE 802.3 và IEEE 802.3u (10Base-T, 100Base-T và 1000Base-T)

Họ tên:
Điện thoại:
Địa chỉ:
Email:
Số lượng: - +
 

 

Bộ chuyển đổi quang điện media converter AMP 1000 Mbps Ethernet , MM

Bộ chuyển đổi quang điện media converter AMP 1000 Mbps Ethernet
  • Tương thích với IEEE 802.3 và IEEE 802.3u (10Base-T, 100Base-T và 1000Base-T)
  • Tự động đàm phán tốc độ 10/100/1000 Mbps và chế độ half / full duplex, tương thích N-way
  • Chức năng MDI/MDIX trên các ports, không cần dùng cáp cross-over
  • Dễ dàng theo dõi tình trạng hoạt động và phát hiện lỗi qua trạng thái đèn LED
  • Tùy chọn cho cổng sợi quang với multimode SC hoặc singlemode SC
  • Kích thước nhỏ gọn, dễ dàng lắp đặt và bảo trì.
Thông số kỹ thuật
AMP Gigabit Ethernet Media Converter, 1000BASE-FX, SC, MM
1591024-9
AMP Gigabit Ethernet Media Converter, 1000BASE-FX, SC, SM
1591030-9
Đầu nối sợi quang Multimode SC Singlemode SC
Loại sợi quang Multimode 50/125 µm Singlemode 9/125 µm
Khoảng cách truyền 500m 10km
Budget quang 5dB 6dB
Bước sóng 1310nm
Bảng địa chỉ MAC 1024 entry
Kích thước Packet 64 - 1522
Tốc độ forward tối đa 1000 Mbps: 1,488,000 pps
Phương thức forwarding Store and forward, chia 2 collision domain
Flow control Back pressure & flow control
Nhiệt độ hoạt động 0 – 45°C
Độ ẩm 10 – 90%
Kích thước 84 x 25 x 118 mm