AMP Fiber Optic Wall Mount Patch Enclosure, Light Metal, Duplex SC, 4-Fiber, Multimode

AMP Fiber Optic Wall Mount Patch Enclosure, Light Metal, Duplex SC, 4-Fiber, Multimode

P/N: 84751-2.     Đánh giá     |     Lượt xem: 2803   Chia sẻ:

Hộp phối quang ODF 4 sợi FO AMP

Hộp phối quang ODF 4 sợi FO AMP cung cấp một khoảng không gian cần thiết cho việc đấu nối sợi quang của cáp trục chính hay cáp ngang. Hộp phối quang ODF 4 sợi FO AMP bao gồm cả những vòng quản lý sợi quang theo chỉ định chuẩn công nghiệp hiện thời. Được thiết kế nhỏ gọn, đường cáp vào ở cả phía trên và dưới.

Họ tên:
Điện thoại:
Địa chỉ:
Email:
Số lượng: - +
 

 

HHộp phối quang ODF 4 sợi FO AMP

Hộp phối quang ODF 4 sợi FO AMP cung cấp một khoảng không gian cần thiết cho việc đấu nối sợi quang của cáp trục chính hay cáp ngang. Hộp đấu nối bao gồm cả những vòng quản lý sợi quang theo chỉ định chuẩn công nghiệp hiện thời. Được thiết kế nhỏ gọn, đường cáp vào ở cả phía trên và dưới.

Hộp phối quang ODF 4 sợi FO AMP với thiết kế nắp mở trước giúp thao tác tháo lắp dể dàng. Vấn đề bảo mật an toàn cũng được thiết kế với khóa cho nắp mặt trước của hộp (tùy chọn).

Tích hợp sẵn khớp nối (Coupler) ST hoặc SC, giúp người dùng dễ dàng chọn lựa loại cáp quang phù hợp (multimode hay singlemode) Với thiết kế dạng nắp trượt giúp dễ thao tác hơn khi thi công. Bao gồm những vòng quản lý cáp thiết kế theo chuẩn công nghiệp.

Hộp phối quang ODF 4 sợi FO AMP hỗ trợ từ 12 lên đến 24 cổng quang (với 2 đến 4 thanh Adapter Plate loại 6 fiber hoặc MPO Cassettes)

Thông số kỹ thuật
  • Hộp phối quang ODF 4 sợi FO AMP được sơn tĩnh điện màu đen có kích cỡ 8.37”H X 4.1”D X 15.13”W.
  • Được sơn tĩnh điện ngà kích cỡ 25cm H X 7.5cm D X cm x 18cm W
  • Được sản xuất từ thép 16 Gauge
  • Nhãn: rõ ràng, bằng polycarbonate
  • Ốc : thép tráng kẽm
  • Được phê duyệt: UL, CSA
  • Splice Tray Holder
  • Splice Tray

Sản phẩm xem thêm